Bidhaa zetu

Cable ya Fiber Optic

Cable ya fiber optic, pia inaitwa kebo ya nyuzi ya macho ni mkusanyiko unaotumika kuhamisha habari kupitia kunde za taa. Cable ya fiber optic imejengwa kutoka kwa nyuzi moja au zaidi ya nyuzi za nyuzi, iliyoimarishwa na kulindwa na nyenzo maalum kuwa na mali nzuri ya mwili wakati wa ujenzi wa laini ya mawasiliano.

Fiber ya macho ni teknolojia ambayo inaruhusu mwanga kusafiri pamoja na zilizopo nyembamba za glasi. Mirija ya glasi ina kipenyo maalum, kawaida 9/125 kwa unganisho la mode moja. Nyuzi zinazozalishwa na teknolojia tofauti zinahakikisha uduara wa bomba la viwango G652D, G657 A1, G657 A2. Cores za nyuzi zimetiwa rangi na rangi tofauti, ambazo hufanya unganisho kwa urahisi wakati wa cores za cable.

Jera ina aina anuwai za nyaya ambazo hutegemea eneo la maombi, kama vile:
1) Kamba kuu ya fiber optic
2) FTTH tone fiber optic cable
3) Usambazaji wa ndani wa kebo ya nyuzi
4) Duct cable fiber optic
Aina tofauti za kebo zinajumuisha vifaa anuwai na hutumiwa kwa matumizi tofauti. Maombi mengine huomba uthibitisho wa maji, nguvu kubwa ya kiufundi, sugu ya UV na tunaimarisha vifaa vingine (waya ya chuma, RFP, uzi wa aramu, jeli, bomba la PVC nk) kwenye kebo ili kuboresha utendaji wake.

Jera alifanikiwa kuunganisha suluhisho la kebo ya fiber optic kwa GPON, FTTx, ujenzi wa mtandao wa FTTH. Cable yetu ya macho ina uwezo wa kutumiwa kwenye kitanzi cha kati au njia za maili za mwisho kwa majengo ya viwanda, reli na usafirishaji wa barabara, majengo ya viwanda, vituo vya tarehe na ect.

Cable yetu ilithibitishwa katika maabara ya kiwanda au maabara ya mtu wa tatu, ukaguzi au jaribio ikiwa ni pamoja na upotezaji wa kuingizwa na jaribio la upotezaji wa kurudi, jaribio la nguvu ya nguvu, joto na Jaribio la Baiskeli ya Unyevu, mtihani wa kuzeeka kwa UV na nk ambayo ni kulingana na viwango vya IEC-60794, RoHS na CE.

Jera hutoa vifaa vyote vinavyohusiana vya usambazaji wa mtandao kama vile: kebo ya kebo ya nyuzi, nyuzi za nyuzi za nyuzi, vifungo vya nyuzi za nyuzi za nyuzi, sanduku la kukomesha nyuzi na n.k

Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa habari ya baadaye!